முஸ்லிம்களின் நன்கொடையால் குளிரூட்டப்பட்ட கொள்கலன்கள்

முஸ்லிம்களின் நன்கொடையால் குளிரூட்டப்பட்ட கொள்கலன்கள்

கொவிட்-19 தொற்று காரணமாக மரணிப்பதாக சந்தேகிக்கும் முஸ்லிம்களின் சரீரங்களை தகனம் செய்வது தொடர்பில் பி.சீ.ஆர் பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டு அறிக்கை கிடைக்கப்பெறும் வரையில் பாதுகாப்பாக வைப்பதற்காக குளிர்சாதன வசதிகள் அடங்கிய 5 கொள்கலன்கள் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளன.

முஸ்லிம்களின் தனிப்பட்ட நன்கொடையாக இந்த கொள்கலன்கள் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இதற்கமைய குறித்த குளிர் கொள்கலன்களில் 5 சரீரங்கள் வைக்கப்பட்டுள்ளன.

சுகாதார சேவைகள் பணிப்பாளர் இதற்கான வசதிகளை ஏற்படுத்தி கொடுக்குமாறு நீதியமைச்சிடம் கோரியிருந்தார்.

இதற்கிடையில், கொரோனா தொற்றால் உயிரிழக்கும் முஸ்லிம்களின் உடல் தொடர்பாக எடுக்கப்பட வேண்டிய நடவடிக்கை குறித்து அரசாங்கத்தால் நியமிக்கப்பட்ட குழுவினால் இறுதி தீர்மானம் எடுக்கும் வரை, காலி – தெத்துகொட பகுதியில் கொரோனா தொற்றால் உயிரி ழக்கும் முஸ்லிம்களின் உடல்களைத் தகனம் செய்யாமல் கராபிட்டி போதனா வைத்தியசாலையில் குளிர் அறை யில் வைப்பதற்கு காலி நீதவான் நீதிபதி பவித்ரா சஞ் ஜீவனி நேற்று உத்தரவிட்டுள்ளார்.